आरोग्य विभागातील भरतीसाठी अर्ज करण्यास मुदतवाढ.

11
Health Department आरोग्य विभाग
Health Department आरोग्य विभाग

उमेद्वारांनो आता ‘या’ तारखेपर्यंत करा अर्ज?

नागपूर (Nagpur) : आरोग्य विभागअंतर्गत गट ‘क’ व गट ‘ड’ संवर्गातील विविध पदांसाठी भरती प्रक्रिया सुरू आहे. या रिक्त पदांच्या भरतीसाठी ऑनलाईन पद्धतीने अर्ज स्वीकृत करण्यात येत आहे.

अर्ज सादर करण्यासाठी २९ ऑगस्टपासून नोंदणी सुरू असून त्याची अंतिम तारीख १८ सप्टेंबर होती. परंतु दुर्गम भागातील व इतर उमेदवारांना ऑनलाईन अर्ज सादर करण्यास अडचणी निर्माण होत असल्याचे निदर्शनास आल्याने सार्वजनिक आरोग्य विभागाअंतर्गत रिक्त पदांच्या भरतीसाठी ऑनलाईन अर्ज सादर करण्यास २२ सप्टेंबर रोजी रात्री ११.५५ वाजेपर्यंत मुदतवाढ देण्यात आली आहे.

ऑनलाईन पद्धतीने परीक्षा शुल्क भरण्याचा कालावधीपण २२ सप्टेंबर रोजी रात्री ११.५५ वाजेपर्यंत असणार आहे. यापूर्वी अर्ज सादर केलेल्या उमेदवारांना पुन्हा अर्ज करण्याची आवश्यकता नाही. अर्ज सादर करण्यास दिलेली ही मुदतवाढ अंतिम असून यापुढे मुदतवाढ देण्यात येणार नाही, असेही आयुक्त आरोग्य सेवा यांनी प्रसिद्धी पत्रकाद्वारे कळविले आहे.

Google search engine