मोदी महासंपर्क अभियानात व्यापारी संमेलनाला उत्स्फूर्त प्रतिसाद

गडचिरोली, ब्रम्हपुरी येथे शेकडो कार्यकर्ते पदाधिका-यांची उपस्थिती

60
मोदी@9 महासंपर्क
मोदी@9 महासंपर्क

नागपूर. मोदी (modi) महासंपर्क अभियानाच्या अंतर्गत घेण्यात येत असलेल्या व्यापारी संमेलनाला ( trade fair) उत्स्फूर्त प्रतिसाद मिळत आहे. मध्य प्रदेश सरकार (Government of Madhya Pradesh)  मधील सहकारिता एवं लोक सेवा प्रबंधन विभागाचे मंत्री डॉ. अरविंद सिंग भदौरिया यांच्या प्रमुख उपस्थितीत नागपूर, गडचिरोली-चिमुर, भंडारा-गोंदिया आणि वर्धा या चार लोकसभा मतदार संघामध्ये हे अभियान सुरू आहे.

ना. डॉ. अरविंद सिंग भदौरिया यांच्या या अभियानातील प्रवास व संवाद दौऱ्यात गुजरात राजकोट येथील राज्यसभा खासदार रामभाई मोखारिया, क्लस्टर प्रमुख खासदार रामदास तडस व क्लस्टर संपर्क प्रमुख भाजपा प्रदेश उपाध्यक्ष अॅड. धर्मपाल मेश्राम हे उपस्थित आहेत.

शुक्रवारी ९ जून रोजी गडचिरोली-चिमुर लोकसभा मतदारसंघातील गडचिरोली येथे व्यापारी संमेलन पार पडले. स्थानिक खासदार व अनुसूचित जमाती राष्ट्रीय महामंत्री अशोक नेते, आमदार देवराव होळी, आमदार कृष्णा गजबे, जिल्हाध्यक्ष किसन नागदेवे यांनी मोदी@9 महासंपर्क अभिनायानंतर्गत व्यापारी संमेलानाचे आयोजन केले होते.
यावेळी ना. डॉ. अरविंद सिंह भदौरिया, खासदार रामभाई मकोरिया, खासदार रामदास तडस व प्रदेश उपाध्यक्ष ॲड. धर्मपाल मेश्राम यांनी आपले विचार मांडले. तालुक्यातील जवळपास १५० व्यापा-यांनी या संमेलनाला उत्स्फूर्त प्रतिसाद दर्शविला.

मोदी@9 महासंपर्क अभियाना अंतर्गत शुक्रवारी ब्रम्हपुरी येथे पदाधिकारी कार्यकर्ता बैठक पार पडली. या बैठकीमध्ये ना. डॉ. अरविंद सिंह भदौरिया, खासदार रामभाई मोकारिया, क्लस्टर प्रमुख खासदार रामदास तडस व क्लस्टर संपर्क प्रदेश उपाध्यक्ष ॲड. धर्मपाल मेश्राम यांनी पदाधिका-यांना संबोधित केले.
यावेळी स्थानिक खासदार अशोक नेते, जिल्हाध्यक्ष किसन नागदेवे, माजी आमदार अतुल देशकर यांच्यासह शेकडो पदाधिकारी उपस्थित होते.

Google search engine