‘मिस अँड मिसेस इंडिया’2023 पुण्यात लाँच

121
रोहित वर्मा, फॅशन डिजायनर
रोहित वर्मा, फॅशन डिजायनर

पुणे : ज्यांचे स्वप्न मोठे असते त्यांची स्वप्ने खरे ठरतात, आणि तेच यशस्वी होतात. ही सुप्रसिद्ध म्हण पुण्यातील प्रसिद्ध फॅशन डिझायनर आणि समाजसेविका आफरीन खान यांनी सिद्ध केली आहे. ज्या मुली आणि विवाहित महिला त्यांची स्वप्ने पूर्ण करू शकत नाहीत. त्यांच्यासाठी त्यांनी “फेमिना ब्लिंग” सौंदर्य स्पर्धेचे व्यासपीठ तयार केले आहे. जिथे मुली आणि महिला त्यांची अपूर्ण स्वप्ने साकार करू शकतात.

पुण्यातील कल्याणी नगर येथे “मिस अँड मिसेस इंडिया 2023” लाँच करण्यात आले आहे. यावेळी मराठी चित्रपटसृष्टीतील (film industry) प्रसिद्ध अभिनेत्री रुचिता जाधव आणि अधिवक्ता कोमल ताई साळुंखे, नीतू रोशा आणि चित्रपट जगतातील आणि शहरातील अनेक मान्यवर उपस्थित होते. दुसरीकडे, त्यांनी केलेले प्रशंसनीय कार्य आणि विचार पाहून, झिस्ट म्युझिकचे निर्माते संजीव शर्मा आणि गायिका चंदना दीक्षित यांनी त्यांना कार्यक्रमाच्या रॅम्प वॉकसाठी (ramp walk) अधिकृत संगीत देण्याची आणि पहिल्या विजेत्याला गाण्यात सहभागी होण्याची संधी देण्याची घोषणा केली आहे, त्याचप्रमाणे आंतरराष्ट्रीय फॅशन डिझायनर रोहित वर्मा आणि एथिक्स हॉलिडे यांनीही प्रवासी भागीदार होण्याचा निर्णय घेतला आहे.

यावेळी आफरीन खानने प्रसारमाध्यमांशी संवाद साधताना सांगितले की, यश हे कोणत्याही वयावर अवलंबून नसते. मी आणि माझी जोडीदार नीतू रोशा यांनी केवळ मुलींची आणि विवाहित महिलांची अधुरी स्वप्ने पूर्ण करण्यासाठी आणि त्यांना या उपक्रमाचा एक भाग बनवण्यासाठी ‘फेमिना ब्लिंग’ सुरू केले. समाजाला एक नवीन ओळख देण्यासाठी, ज्याला तो पात्र आहे. अनेक मध्यमवर्गीय कुटुंबातील मुली आणि विवाहित महिला समाजाच्या रुढी-परंपरातून बाहेर पडू शकत नाहीत, त्या आपल्या स्वप्नांचा बळी घेऊन जगतात, त्यांची स्वप्ने आपल्याला पूर्ण करायची आहेत. जेणेकरून त्यांनी स्वतःसह आपल्या कुटुंबाचे, समाजाचे आणि देशाचे नाव उंचावेल.

Google search engine