राहुल गांधी दिसले हमालांच्या गणवेशात, डोक्यावर घेतले ओझे.

9
Rahul Gandhi
Rahul Gandhi

आनंद विहार ISBT गाठत घेतली हमालांची भेट, समस्याही जाणून घेतल्या.

नवी दिल्ली (New Delhi) : काँग्रेस (Congress) नेते राहुल गांधी (Rahul Gandhi) यांनी गुरुवारी (21 सप्टेंबर) दिल्लीच्या आनंद विहार ISBT येथे पोहोचून कुलींची भेट घेतली. येथे त्यांनी हमालाचा लाल गणवेश परिधान केला आणि बिल्लादेखील लावला होता. यानंतर त्यांनी सामान डोक्यावर उचलले.

यावेळी त्यांच्यासोबत उपस्थित हमाल राहुल गांधी जिंदाबादच्या घोषणा देताना दिसले. तत्पूर्वी, राहुल यांनी हमालांशी चर्चा करून त्यांच्या समस्या जाणून घेतल्या.

लोकांमध्ये जाऊन समस्या ऐकत आहेत राहुल

गेल्या काही काळापासून राहुल गांधी लोकांमध्ये जाऊन त्यांच्या समस्या जाणून घेत आहेत. राहुल गांधी लोकांमध्ये कधी-कधी पोहोचले हे जाणून घ्या…

1 ऑगस्ट : पहाटे 4 वाजता आझादपूर भाजी मंडई

काँग्रेस नेते राहुल गांधी 1 ऑगस्ट रोजी पहाटे दिल्लीच्या आझादपूर मंडीत पोहोचले. येथे त्यांनी भाजीपाला व फळांच्या वाढत्या किमतींबाबत विक्रेत्यांशी चर्चा करून त्यांच्या समस्या जाणून घेतल्या.दरम्यान त्यांना दुकानदारांनी घेराव घातल्याचे दिसून आले.

7 जुलै : शेतकऱ्यांसह शेतात लागवड केली

राहुल यांनी हरियाणातील सोनिपतमध्ये शेतकऱ्यांसोबत शेतात भात लावणी केली होती. तसेच ट्रॅक्टर चालवून शेतात नांगरणी केली. यावेळी शेतकरी व शेतमजुरांशी चर्चा करत त्यांनी समस्याही जाणून घेतल्या.

27 जून: दिल्लीत गॅरेजमध्ये मेकॅनिकसोबत काम

काँग्रेस नेते राहुल गांधी दिल्लीतील एका गॅरेजमध्ये पोहोचले आणि तेथील मेकॅनिकसोबत काम केले. राहुलने यांनी इन्स्टाग्राम अकाउंटवर 6 फोटो पोस्ट करून ही माहिती दिली. एका फोटोमध्ये राहुल स्क्रू ड्रायव्हरसोबत बाईकमध्ये स्क्रू घट्ट करताना दिसत होते.

22 मे: अंबाला ते चंदीगड असा 50 किमीचा ट्रक प्रवास

राहुल गांधी यांनी अंबाला ते चंदिगड असा 50 किमीचा प्रवास ट्रकने केला. प्रत्यक्षात ते दुपारी कारने दिल्लीहून शिमलासाठी निघाले. या काळात राहुल यांनी ट्रकचालकांशी चर्चा करून त्यांच्या समस्याही ऐकून घेतल्याचे पक्ष कार्यकर्त्यांनी सांगितले.

6 मे: बेंगळुरूमध्ये डिलिव्हरी बॉयच्या स्कूटरवर स्वार

कर्नाटक विधानसभा निवडणुकीपूर्वी काँग्रेस नेते राहुल गांधी यांनी बंगळुरूमध्ये टमटम कामगार आणि डिलिव्हरी बॉईजसोबत डोसा खाल्ला. यावेळी राहुलने त्या लोकांच्या आयुष्याविषयी सांगितले आणि एका डिलिव्हरी बॉयच्या स्कूटरवरून प्रवासही केला.

Google search engine